คณะผู้บริหารและเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลวังสมบูรณ์ ร่วมพิธีวางพวงมาลา เนื่องในวันนวมินทรมหาราช วันที่ 13 ตุลาคม 2566
วันที่ 13 ตุลาคม 2566 เวลา 9.00 น. นายแพทย์ ยุทธพงษ์ ศรีมงคล ผู้อำนวยการโรงพยาบาลวังสมบูรณ์ พร้อมด้วยคณะเจ้าหน้าที่โรงพยาบาลวังสมบูรณ์ ร่วมพิธีวางพวงมาลา เนื่องในวันนวมินทรมหาราช ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอวังสมบูรณ์
![](https://wangsomboonhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/391749009_2077495492588493_8701819771802547510_n-1024x768.jpg)
ผู้ดูแลระบบ
0