กลุ่มการพยาบาล โรงพยาบาลวังสมบูรณ์ จัดกิจกรรมวันพยาบาลแห่งชาติ ประจำปี 2566
วันที่ 20 ตุลาคม 2566 กลุ่มการพยาบาล โรงพยาบาลวังสมบูรณ์ ได้จัดกิจกรรมวันพยาบาลแห่งชาติ ประจำปี 2566 หัวหน้ากลุ่มการพยาบาลและคณะ ร่วมวางพวงมาลัย ถวายสดุดีน้อมรำลึกสมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี เพื่อรำลึกถึงพระมหากรุณาธิคุณ ณ.บริเวณตึกผู้ป่วยใน โรงพยาบาลวังสมบูรณ์
![](https://wangsomboonhospital.go.th/wp-content/uploads/2023/10/398052068_2087487774922598_8808249965003883667_n-710x1024.jpg)
ผู้ดูแลระบบ
0